BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Isuna ara ẹni
Irọ́ ńlá ni pé a ǹ dá àwọn òṣìṣẹ́ wa dúró - Access Bank
4 Èbibi 2020
Owó orí VAT di 7.5% láti 5% lẹ́yìn tí ààrẹ Buhari buwọ́lu àbá ètò ìnáwó
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìrọ̀rùn dé l'Ekiti! A óò bẹ̀rẹ̀ sí san 30,000 owó oṣù òṣìṣẹ́ tó kéré jù lóṣù yìí- Fayemi
5 Ọ̀wàrà 2019
'Kò ní sí ìdíwó mó nínú ìṣàmúló ètò ìṣúná ìpínlẹ́ Oyo'
26 Owewe 2019
A kò fẹ́ 23% tẹ fẹ́ yà sọ́tọ̀ bíí owónàá fáwọn ìjọba ìbílẹ̀ - ALGON
24 Ògún 2019
1:40
Fídíò,
Owó tí Dino nà kò tilẹ̀ tó ra epo sí gẹnẹrétọ̀ tí a fi kọrin - Ayefele
, Duration 1,40
27 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
5
nínú
5
1
2
3
4
5