BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
''Ebi ló ń mú kí àwọn ènìyàn ta ìbò wọn, àmọ ohun tí àwa oníṣẹ̀ṣe yóò ṣe nìyíí...''
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ
Àkọlé fídíò,
''Ó yẹ kí àwọn olùdíje máa mulẹ̀ pe wọn o ni dalẹ! kí a wo bóyá kò ní ṣiṣẹ́''
''Ebi ló ń mú kí àwọn ènìyàn ta ìbò wọn, àmọ ohun tí àwa oníṣẹ̀ṣe yóò ṣe nìyíí...''
Published
15 Agẹmo 2022
Ṣawari síi
Ẹsin
Eto Iselu Naijiria
Ipinlẹ Osun
Èyí tí ó ṣẹ̀ṣẹ̀dé
4:42
Fídíò,
Níbo Layé Kọjú Sí? Ṣé kí lọ́kọláya máa gbé ní ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ le mú ewu dání bí?
, Duration 4,42
wákàtí 4 sẹ́yìn
6:21
Fídíò,
Ìpinnu mi láti di gómìnà ìpínlẹ̀ Osun jẹ́ kádàrá èmi àti Ọlọ́run – Bola Oyebamiji olùdíje APC
, Duration 6,21
17 Agẹmo 2026
1:36
Fídíò,
Àwọn ohun tí o lè ṣe rèé láti mú kí ọmọ rẹ má a jẹ èso àti ewébẹ̀ dáadáa
, Duration 1,36
16 Agẹmo 2026
8:13
Fídíò,
Ọdún mẹ́rin kò ní tó fún mi láti pari gbogbo iṣẹ́ takuntakun tí mo ti fọwọ́ bà – Gómìnà Adeleke
, Duration 8,13
14 Agẹmo 2026